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            Mtumba, 
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TAARIFA KWA UMMA   
 
Tarehe 18 Novemba.2022 

 

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inawajulisha wananchi 

kuwa kwa  Mujibu wa Sheria ya Ardhi (SURA ya 113) kifungu cha 44  kila 

mmiliki wa Ardhi anatakiwa  kutimiza  masharti ya umiliki ikiwa ni pamoja 

na sharti la kulipa kodi ya pango la ardhi kila mwaka.  

 

Aidha, baadhi ya wamiliki wamevunja sharti hilo Kwa mujibu wa kifungu 

cha 45 la kulipa kodi ya pango la ardhi kwa wakati.  

 

Hivyo, ninatoa taarifa kwamba, wananchi wote wanaodaiwa kodi ya pango la 

ardhi wanapewa nafasi ya mwisho kulipa kodi ya pango ndani ya siku 30 

kuanzia tarehe ya tangazo hili. Baada ya muda huo kupita taratibu za 

kisheria za ubatilisho wa miliki zitaendelea. 

 

IMETOLEWA NA  
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